Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 78
    thằng jike xăm trổ đầy vai, mắt ti hí, ít biểu lộ cảm xúc khi đang trong trận đấu, nhưng khi thắng giải rất hung hăng, chắc dồn nén do bị chê trách trong giải đồng đội thế giới 2014 ở nhật.
    malong hiền lành trắng trèo đẹp trai, do vậy nên hay thua những trận chung kết quan trọng với đồng đội.
    nhưng công nhận cả 2 thằng có cú phải trái kinh hồn với mọi vị trí góc độ trên bàn, xem đã con mắt.
    phần còn lại của thế giới phải mất 10 năm nữa + nghiên cứu thay đổi luật chơi, thay đổi kích thước, trọng lượng bóng như tennis mới mong qua được tq, như môn tennis hiện giờ ...

Trích dẫn Gửi bởi dichphonghp
    đây là video trận chung kết zhang và ma, có cả cảnh liu guoling khuyên zhang đừng nên quá khích :d:d:d
    bác có video full của nó ko ) chắc gần 1h ấy ạ

bị phạt toàn bộ tiền thưởng các bác ah. ây da...

triệu phú tiếc gì 45000 .có điều a làm mất hình tượng quá..giá như chỉ xô..và dừng lại ở mức xé áo thì trận này sẽ hoàn hảo và có hậu hơn với zjk.. mã long rất hay nhưng lại gặp 1 zjk rất bướng ! tiếc cho cả 2.!

Trích dẫn Gửi bởi tiachop
    .
    .....
    zjk đã đi được 2/3 mục tiêu, mục tiêu cuối là olympic 2016. hai năm nữa, các đối thủ tiềm tàng sẽ lộ diện, liệu zjk có thể đạt được thắng lợi cuối cùng không? thật là em rất háo hức đợi đến ngày đó....!
    2 năm nữa đoàn bá tuấn anh của việt nam sẽ vào chung kết gặp zjk. anh hi vọng có ngày đó!

Trích dẫn Gửi bởi tosioshd
    em nghe cao thủ đất vua hùng kể anh ạ! ông ấy bảo ông ấy cũng tranh giành làm được 2 trận. haha. sao chưa có topic nào post hình ảnh, video buổi hôm qua lên hả anh?
    có rồi đó. đông cầu thủ quá mà. tất cả chủ và khách tầm 40 cầu thủ. nhiều trận mãn nhãn. tiếc là phóng viên hơi ít. xem mấy topic hôm trước đó.

Trích dẫn Gửi bởi backhand-ghost
    hai bác như mấy năm chưa gặp rồi, chủ thread người ta phê bình đấy ^_^
    + em biết lỗi rồi. rất xin lỗi chủ topic nhé. anh em cứ nói đến bóng bàn, giao lưu....là quên hết xung quanh! tất cả là tại trái bóng nhựa anh ạ!

Trích dẫn Gửi bởi backhand-ghost
    he2, bác quay thằng minh là ok rồi. cứ nói với mọi người là nó đánh giống em cho nó dễ hình dung ^|^
    na ná thôi :d:d:d

Trích dẫn Gửi bởi atnguyen23
    hôm qua xem kết quả mà thoáng buồn, không phải vì ghét zjk hay thích ma long ,công nhận một điều ở mỗi trận ck chứng kiến zjk thi đấu khán giả lại được một phen mãn nhãn, có cảm giác anh giống như lệnh hồ xung trong tiếu ngạo giang hồ thi triển độc cô cửu kiếm đánh bại mọi đối thủ trong giang hồ để bước lên đỉnh danh vọng, ngoài ra còn có chất ngông, bất cần là giống nhau nhưng zjk vẫn thiếu một cái gì đó trong con người lhx, tất nhiên em đếch thể diễn tả nó là cái gì :d .em ko theo lối chơi 1 càng nhưng sẽ vẫn là fan ma long, tuy nó đơn giản, hơi đơn điệu nhưng gần gũi, không toan tính nhiều, hy vọng trong tương lai a long sẽ nâng cấp thứ võ công chí dương của mình xuyên thủng tượng đài hiện tại để thống nhất giang hồ )
    tuyệt hay bro nhé.
    ko cần phải xem bro nói đúng hay sai, nhưng thưởng thức và cảm nhận là phải như vậy. không có cảm xúc và sự rung động thì lời mình nói sẽ thành một mớ phân tích khô khan, nhạt lắm.
    hôm nào mở thêm cái topic về kim dung truyện để "phập" cũng hay nhỉ ^_^

muộn quá, chắc cũng ko còn ai cùng thưởng ngoạn lại trận này cùng bhg. trận này thực ra còn hay hơn trận ck, thỉnh thoảng lắm người ta mới thấy zjk có chút sợ hãi.

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối