Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 127

GAC Group 2015 ITTF World Tour, Kuwait Open

giải kuwait open đăng diễn ra từ 11-2 đên 15-2. ở giải này có sự tham gia của toàn bộ hảo thủ trung quốc và các vận động viên nổi tiếng khác: bác joo, bác sam, freitas marcos, chuang chih-yuan, gao ning, ...
    hứa hẹn sẽ có những pha bóng hấp dẫn cùng những phóng sự bên lề.

đây là link tham khảo
    http://ittf.com/competitions/competitions2.asp?competition_id=2508&category=pt

bác sam già thật rồi

lại 4 chú tq vào vòng bán kết, chắc vậy :

xu xin chn - jung youngsik kor

zhang jike chn - freitas marcos por

fan zhendong chn - chuang chih-yuan tpe

ma long chn - lee sangsu kor

thế giới còn lại đã hết nhân tài ...

giải này không có anh tài châu âu và nhật nên không thú vị lắm, chỉ là chuyện nội bộ trung quốc!

không biết 4 chú china vào bán kết thì ai đấu ai nhỉ, nếu ml đấu fan thì chẳng có gì khác, em tin zjk lại lấy được vàng
    world tour từ giờ đến wttc có thay đổi được bảng xếp hạng không nhỉ, cũng phải tính toán gớm.

xem trận này, thấy cu fan lép trái hoàn toàn so với đối phương. chỉ tội các vđv viên tây, trung đông (nói chung là to cao, :d) vẫn yếu quả fh, cải thiện đc fh thì thêm hy vọng hạ đc tàu. :d

Trích dẫn Gửi bởi atnguyen23
    không biết 4 chú china vào bán kết thì ai đấu ai nhỉ, nếu ml đấu fan thì chẳng có gì khác, em tin zjk lại lấy được vàng
    world tour từ giờ đến wttc có thay đổi được bảng xếp hạng không nhỉ, cũng phải tính toán gớm.
    nhánh xuxin và zhang gặp nhau. (zhang chắc ăn rồi)
    nhánh malong và fan gặp nhau. (malong thắng fan cũng vất vả)
    dự chung kết lại là zhang vs malong.

đang đánh set 1 đó các pác
    http://ittf.com/ittv/

Trích dẫn Gửi bởi bachikho
    thật sự cũng thích zjk nhưng nghe các bác bào chữa cho những thất bại của nó chối tỷ quá, ko biết có xem được hết các trận của nó trong giải ko mà phán như thánh vậy, nếu ko muốn đánh thì nghỉ luôn chứ tham gia làm j, trầy đít mới bò vào được đến bk rồi thả, nghe như hài
    bác xem kpop bao giờ chưa ạ, kk
    hì, just for fun thoai nhé.

Trích dẫn Gửi bởi bachikho
    thật sự cũng thích zjk nhưng nghe các bác bào chữa cho những thất bại của nó chối tỷ quá, ko biết có xem được hết các trận của nó trong giải ko mà phán như thánh vậy, nếu ko muốn đánh thì nghỉ luôn chứ tham gia làm j, trầy đít mới bò vào được đến bk rồi thả, nghe như hài
    thực ra là nhìn cái thái độ nó đánh mà đoán thôi bác ợ, nhìn bố láo không chịu đc :d

Trang 1 của 13 12311 ... CuốiCuối