Cửa hàng Cài Phần Mềm Diệt Virus Giá rẻ q2
Máy tính Thiên Long: 02866 507 709 (Viettel) - 0932 743 732 (Zalo) TỚI SỬA CHỮA TẬN NƠI Q2 HCM
KHUYẾN MÃI: Nạp Mực in 80,000 vnđ Sửa chữa Vi Tính Máy tính bàn, Máy Tính xách tay, Cài Win Tận nơi 150,000 vnđ (Trọn Gói )
xem web: dịch vụ cài phần mềm diệt virus - cài phần mềm diệt virus quận 2

Thử trước khi bạn mua

Kaspersky Internet Security
Bộ sản phẩm bảo mật nâng cao – máy tính cá nhân, máy Mac & thiết bị di động

Bảo vệ chống virus, mã độc mã hóa tống tiền, lừa đảo, thư rác và nhiều tính năng khác
Bảo vệ máy tính cá nhân & máy tính Mac, cùng với điện thoại & máy tính bảng Android
Bảo vệ quyền riêng tư, thông tin liên lạc, danh tính và thông tin của bạn
Giúp bảo vệ kết nối trực tuyến của bạn - ngay cả trên Wi-Fi công cộng
Bảo vệ tiền bạc & thông tin chi tiết về tài khoản của bạn khi bạn mua sắm và giao dịch ngân hàng trực tuyến
Hoạt động “ngầm” - vì vậy thiết bị của bạn có thể duy trì hiệu suất tốt
Đơn giản hóa bảo mật - với khả năng bảo vệ dễ thiết lập & khởi chạy

Dành cho Đối tượng sử dụng là Gia đình
/
Dành cho Văn phòng Nhỏ
/
Dành cho Đối tượng sử dụng là Doanh nghiệp

Kaspersky Total Security
Bộ sản phẩm bảo mật cao cấp dành cho bạn & con bạn
Vì gia đình là điều quý giá nhất, Kaspersky Total Security sẽ giúp bạn bảo vệ thế giới số của gia đình mình - trên máy tính cá nhân, máy tính Mac và thiết bị di động của họ.
Bản cập nhật Sản phẩm

Kaspersky Internet Security
Bộ sản phẩm bảo mật nâng cao – máy tính cá nhân, máy Mac & thiết bị di động
Dù bạn làm gì trong đời sống số - mua sắm trực tuyến, dùng mạng xã hội, lướt web hoặc tải xuống - Kaspersky Internet Security cũng giúp bạn bảo vệ tất cả.
Bản cập nhật Sản phẩm

Kaspersky Anti-Virus
Giải pháp bảo vệ thiết yếu dành cho máy tính chạy Windows
Bảo vệ bạn… bắt đầu bằng cách bảo vệ máy tính cá nhân của bạn. Vì vậy, Kaspersky Anti-Virus bảo vệ chống lại virus, mã độc mã hóa tống tiền, lừa đảo và nhiều tính năng khác… đồng thời giúp bạn cứu máy tính bị nhiễm virus.
Bản cập nhật Sản phẩm

Kaspersky Internet Security for Mac
Giải pháp bảo mật nâng cao dành cho máy Mac của bạn
Dù máy Mac của bạn chống virus an toàn như thế nào, bạn cũng cần phải bảo vệ trước các cuộc tấn công trực tuyến. Vì vậy, chúng tôi cung cấp cho bạn nhiều hơn là chống virus cho máy Mac… chúng tôi giúp bảo vệ đời sống số của bạn.
Bản cập nhật Sản phẩm

Kaspersky Password Manager
Bảo vệ mật khẩu và nhiều thông tin khác nữa
Dễ dàng bảo vệ mật khẩu, thông tin chi tiết thẻ ngân hàng và ảnh tài liệu – để truy cập từ máy tính cá nhân, máy Mac hoặc thiết bị di động
Yêu cầu hệ thống >
Bản cập nhật Sản phẩm

Kaspersky Safe Kids
Giám sát trực tuyến con bạn và hơn thế nữa
Xem con của bạn trên bản đồ kỹ thuật số với trình theo dõi GPS và sử dụng chức năng quản lý người dùng để giữ trẻ an toàn trực tuyến. Xem báo cáo về cuộc gọi & tin nhắn trên Android™ và nhận thông báo nếu trẻ cố truy cập những trang web hoặc ứng dụng xấu hoặc bước ra khỏi vùng an toàn mà bạn thiết lập.

Kaspersky Secure Connection
Dịch vụ VPN nhanh và bảo mật
Bảo vệ thông tin liên lạc, danh tính & dữ liệu của bạn – bất cứ khi nào bạn trực tuyến – nhờ đó bạn có thể tự do lướt web, dùng mạng xã hội, phát trực tuyến & mua sắm... một cách riêng tư

Kaspersky Security Cloud Personal
Bảo vệ tối ưu và bảo mật tương thích
Kaspersky Security Cloud cung cấp cho bạn quyền truy cập vào các tính năng bảo mật tương thích, cảnh báo được cá nhân hóa, công cụ bảo mật và giải pháp chống virus đã giành được nhiều giải thưởng. Tất cả đều dễ quản lý qua tài khoản của bạn.

Kaspersky Security Cloud Family
Cổng kết nối của bạn đến tất cả những công cụ tốt nhất của chúng tôi
Kaspersky Security Cloud kết hợp với tất cả các ứng dụng bảo mật cao cấp của chúng tôi để bảo vệ bạn và gia đình bạn trên nhiều thiết bị khác nhau. Đây là giải pháp bảo mật hoàn chỉnh của bạn, chỉ với một tài khoản.

Kaspersky Security Cloud Free
Bước đầu tiên để tiếp cận giải pháp bảo vệ tốt nhất của chúng tôi.
Kaspersky Security Cloud – Miễn phí hoạt động trên PC, máy và thiết bị di động. Có quyền truy cập vào phần mềm chống vivus, bảo mật theo thời gian thực và cảnh báo được cá nhân hóa. Đây là bước đầu tiên để tiếp cận giải pháp bảo vệ tốt nhất của chúng tôi.

Kaspersky Internet Security for Android
Bảo mật nâng cao đồng hành cùng bạn trên mọi nẻo đường
Do có rất nhiều thứ trong đời sống của bạn được lưu bên trong điện thoại & máy tính bảng, Kaspersky Internet Security for Android sẽ giúp bạn đảm bảo an toàn cho mọi thứ - ngay cả khi thiết bị bị mất hoặc bị lấy cắp.
Đơn vị Cài Diệt Virus Giá rẻ q2
Câu hỏi thường gặp về phần mềm diệt virus miễn phí cho Windows
ích lợi của phần mềm diệt vius miễn phí là gì?
vì sao tôi nên dùng phần mềm diệt virus miễn phí thay vì Windows Defender?
Phần mềm diệt virus miễn phí nào tốt nhất?
Avast có miễn phí không?
Các loại virus phổ biến nhất ảnh hưởng đến máy tính chạy Windows là gì?
Windows có cho phép tôi cài đặt phần mềm diệt virus miễn phí không?
Lợi ích của phần mềm diệt vius miễn phí là gì?
Không có cái gọi là phần mềm diệt virus thực sự miễn phí. Bạn sẽ luôn phải “trả” với một cái gì đó. hồ hết các công ty về phần mềm diệt virus giới hạn phiên bản phần mềm miễn phí của họ chỉ cung cấp khả năng bảo vệ cơ bản. Điều này để lại nhiều lỗ hổng trong việc bảo vệ an ninh mạng của máy tính của bạn. Công ty chống vi-rút hy vọng bạn sẽ nhận ra bạn không được bảo vệ tốt và họ sẽ nạm đề nghị bạn nâng cấp lên gói trả phí bằng cách gửi cho bạn rất nhiều thông tin và lăng xê.

Một số công ty diệt virus khác thậm chí còn bán dữ liệu miễn phí của người dùng cho các tập đoàn lớn cho mục đích tiếp thị — phần mềm diệt virus miễn phí nức tiếng Avast (cũng sở hữu AVG) vừa bị kết tội làm điều này.

Nếu bạn chỉ sử dụng thiết bị của mình để duyệt trực tuyến hoặc xử lý văn bản đơn giản, bạn có thể sử dụng tốt phần mềm diệt virus miễn phí (và những phần mềm trong danh sách này là những phần mềm diệt virus miễn phí tốt nhất hiện có). Tuy nhiên, nói chung, nếu bạn lưu trữ bất kỳ loại thông tin mẫn cảm nào trên thiết bị Windows của mình, tốt hơn hết bạn nên đầu tư vào một bộ bảo mật internet đầy đủ tính năng hơn là tin tưởng vào một phần mềm diệt virus miễn phí

tại sao tôi nên sử dụng phần mềm diệt virus miễn phí khác thay vì Windows Defender?
Windows Defender không phải là một phần mềm diệt virus tệ — nó thậm chí còn xếp hạng tốt hơn một tẹo so với một số phần mềm diệt vi rút miễn phí của bên thứ ba. Nhưng nó chỉ không thể cạnh tranh khi các công ty an ninh mạng hàng đầu như Avira và Panda đang cung cấp phần mềm diệt virus miễn phí sạch, hầu như toàn bộ đều có khả năng bảo vệ miễn phí trước các mối đe dọa mà Windows Defender không bảo vệ khỏi (như các trang web lừa đảo, trình theo dõi web độc hại, vi phạm dữ liệu, v.v).

thực thụ, hầu hết các sản phẩm trong danh sách này có khả năng bảo vệ diệt virus miễn phí tốt hơn đáng kể so với chương trình diệt virus Windows Defender tích hợp của Microsoft.

Bạn có thể đọc bài đăng trên blog này nếu bạn muốn tìm hiểu thêm về lý do tại sao Windows Defender không đủ tốt để giữ an toàn cho người dùng trong năm 2021.
Công ty Cài Đặt Diệt Virus Kaspersky Tại nhà Quận 2