Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi Yentrongtai
    Sau trận đầu tiên với đội Năng khiếu 1 Hà Nội tạm hoãn, ngày 19/4/2014 CLB Thăng Long chính thức bước vào sân chơi Giải diễn đàn Hanoi Premiership 2014. Đối thủ của CLB Thăng Long là đội bongbanduyhung.com
    Xin giới thiệu một số vận động viên chính sẽ tham gia giải
    Từ phải qua trái :
    Anh Oai Béo, Yên trọng tài, Anh Minh Cận, Phú Mổ, Anh Hoàng Gấu, anh Anh Cổ cò, anh Hùng Gai và Phung Tuyên quan

Bổ sung thêm chú Trúc Lắc người mặc áo hoa sặc sỡ

Đội hình này của Thăng Long chắc vô địch vòng bảng quá bác ơi! bác Phú mổ để vợt kiểu đấy có ngày hỏng chuôi thì lấy gì mà chơi hihi

Trích dẫn Gửi bởi Khanh Gai
    Đội hình này của Thăng Long chắc vô địch vòng bảng quá bác ơi! bác Phú mổ để vợt kiểu đấy có ngày hỏng chuôi thì lấy gì mà chơi hihi
    Bác Phú Mổ chắc là đang hưng phấn về vấn đề gì đấy nên phải vợt kiểu đó tránh lộ hàng bác Khanh Gai à.

Bác Anh cổ cò lại một lần nữa phát huy lối chơi khó chịu khi phải gặp đối thủ rất mạnh của đội TPQ. Trận đấu diễn ra rất căng thẳng và kịch tính cuối cùng thì chiến thắng thuộc về bác Ang cổ cò với tỷ số sát nút 3/2

Sự già dơ và điều chỉnh nhịp độ trận đấu rất tốt của các bác già đã làm cho các bạn trẻ của đội TPQ không thể phát huy hết sức mạnh và kỹ thuật. Điển hình là trong trận bác Minh Cận gặp mnột đối thủ của đội TPQ với lợi thế về thể hình, tốc đánh nhanh đặc biệt là những quả né trái giật rất quyết đoán đã khuất phục bác Minh Cận ngay trong sec đầu tiên. Đua về thể lực, kỹ thuật thì có lẽ bác Minh Cận có lẽ sẽ nhận một thất bại. Tuy nhiên sang đến sec thứ hai mọi thứ đã thay đổi sau khi Bác Minh điều chỉnh lại lối chơi bằng những quả đưa bóng ngắn bàn đã phần nào khắc chế được lối đánh của đối phương và kết quả chung cuộc Bác Minh lội ngược dòng giành chiến thắng với tỷ số 3/1

Thắng không kiêu, bại không nản, chơi nhiệt tình và cống hiến thi đấu hết mình đó là tư duy chơi bóng của các bác già Thăng Long. Trong hai trận cuối cùng trận đôi Bác Oai Béo+Bác Yên trọng tài cũng rất quyết tâm thi đấu và giành được chiến thắng

Trong trận cuối cùng Bác Yên trọng tài dù rất mệt nhưng vẫn quyết tâm thi đấu.
    Rất cảm ơn đội TPQ chơi rất fair play khi để bác Yên nghỉ ngơi thoải mái lấy lại sức cảm thấy đánh được thì lại tiếp tục chơi

Xin cảm ơn tất cả VĐV tham gia thi đấu của đội TPQ và đội Thăng Long đã thi đấu nhiệt tình cống hiến và các CĐV đã cổ vũ nhiệt tình cho cả hai đội

Tập tiếp theo : CLB Thăng Long - Huy Hoàng (CLB Thăng Long chủ nhà)
    CLB Thăng Long ra quân nòng cốt vẫn là những VĐV ở lứa tuổi Ô50 với kinh nghiệm dày dặn và chơi quyết tâm còn CLB Huy Hoàng với những VĐV trẻ nhiệt huyết đầy sức mạnh, lối đánh biến hóa, tốc độ đã tạo nên một trận đấu căng thẳng đầy kịch tích, cái nắng nóng đầu hè cũng đã góp phần tạo thêm sức nóng trên bàn bóng
    Trận đầu tiên anh Anh cổ cò gặp chủ lực của đội Huy Hoàng, mặc dù chơi với quyết tâm cao độ nhưng anh Anh cổ cò vẫn phải chịu gác vợt trước đối thủ trẻ tuổi có kỹ thuật tốt điêu luyện với tỷ số 2/3. Game đầu đội Huy Hoàng dẫn Thăng Long 1-0

không có video để xem ak mấy bác

Trận đấu bắt đầu

Trích dẫn Gửi bởi pkhuyenthoai
    không có video để xem ak mấy bác
    Nhà em hơi lười bác ạ, lần sau cố gắng quay clip post lên cho xôm. Thank bác

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối