Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 47
    Chúc mừng thắng lợi ngày đầu ra quân vào giải Hà nội Premershup năm 2014 của CLB Thăng Long trước đội trẻ bongbanduyhung với tỷ số 5/2. Trên ảnh thấy mấy lão tướng Tuyên Quang, quê hương cây đa Tân Trào trong đội hình chiến thắng, rất đáng khích lệ. Chúc CLB Thăng Long tiếp tục gặt hái được chiến thắng trong các vòng đấu tiếp theo!

Trích dẫn Gửi bởi Yentrongtai
    Mổ kiểu này chắc các bác trẻ Duy Hưng đi nhiều

Xin cảm ơn các bạn đã cổ vũ nhiệt tình.
    Chặng đường còn dài, còn nhiều trở ngại và chông gai phía trước nhưng chúng tôi sẽ cố gắng chơi hết sức mình để đạt được kết quả tốt nhất

Trân trọng

Có cái clip nữa thì hay nhỉ!
    Chúc ace bb ngày càng lên tay

Tiếp tục lên sóng nào...
    CLB Thăng Long trận này gặp CLB Trảm Phong Quán (TPQ) là Chủ nhà
    Rất may cho CLB Thăng Long là CLB TPQ cũng chọn Thăng Long làm sân nhà như vậy CLB Thăng Long vừa là khách lại vừa là nhà
    Đội TPQ ra quân với đội hình gồm những VĐV trẻ trung nhiệt tình với lối đánh đầy tốc độ và kỹ thuật điêu luyện, còn CLB Thăng Long với những lòng cốt VĐV lão thành tuy già nhưng cay
    Trận đầu tiên bác Yên trọng tài đã gặp phải đối thủ với lối đánh nhanh mạnh chính xác và kỹ thuật tốt đã phải gác vợt với tỷ số 0/3

Và thật sự đây cũng là thất bại duy nhất của CLB Thăng Long trong trận này. Với kinh nghiệm và sự già dơ các VĐV Thăng Long đã lội ngược dòng giành chiến thắng với tỷ số 6/1
    Xin chúc mừng các VĐV lão thành CLB Thăng Long

Bác Anh cổ cò với lối đánh khó chịu + thêm lợi thế mặt gai đã giành chiến thắng với tỷ số 3/1

Khiếp thật, đội già Thăng Long toàn thắng áp đảo đội trẻ.

Trẻ giật ầm ầm nhưng quả gò yếu, cắt yếu, trái yếu mà ko tạo ra bóng để giật coi thì như xong phim

Trích dẫn Gửi bởi Gà Ri
    Khiếp thật, đội già Thăng Long toàn thắng áp đảo đội trẻ.

Trẻ giật ầm ầm nhưng quả gò yếu, cắt yếu, trái yếu mà ko tạo ra bóng để giật coi thì như xong phim
    Vâng, đúng như bác nhận xét anh em trẻ của đội TPQ với lối đánh nhanh mạnh, kỹ thuật nhưng gặp các bác già rất biết điều chỉnh lối chơi làm giảm nhịp độ trận đấu và hưng phấn của đối thủ thì rất khó giành được lợi thế

Trận đôi bác Minh Cận + Bác Hùng Kính gặp đôi chủ lực và tiên phong của đội TPQ. Bác Minh Cận với lối chơi chắc chắn, phòng thủ tốt còn bác Hùng Kính với một ngày lên đồng trái phải đánh như điên đã giành chiến thắng với tỷ số 3/0. Thắng trận này đã tạo đà về tâm lý rất tốt cho toàn đội Thăng Long.

Tuyền cao thủ BB từ xới Giảng Võ!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối