Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Giải bóng bàn các clb huyện Sóc Sơn năm 2014!!

t7 ngày 16/8 vừa qua giải bóng bàn các clb trong huyện Sóc Sơn đã diễn ra sôi nổi với nhiều đội tuyển tham dự như clb Hữu Nghị (thị trấn), clb Phủ Lỗ, clb xã Phú Cường, clb xã Phù Linh, z117, trung tâm số 3 ( 1 cầu thủ Dũng quê Đông Anh). Tại một số nội dung đáng chú ý, đôi nam dưới 35 cặp Hà - Minh (phú cường) vẫn khẳng định đẳng cấp khi dễ dàng dàng chức vô.địch mặc dù gặp đôi chút khó khăn trong trận ck với cặp Phong-Diễn của z117, còn tại trận ck đơn nam giữa Dũng (tt số 3) - Hà (Phú Cường) đã diễn ra vô cùng hấp dẫn và với bản lĩnh của mình Dũng đã dành chức vô địch. Hơi tiếc 1 chút khi năm nay vô địch nội dung dưới 35 2 năm trc là Cường An ninh của clb Hữu Nghị ko thể tham dự do việc riêng và hứa hẹn sang năm cuộc cạnh tranh cho vị trí nhất nội dung này sẽ hấp dẫn hơn.

Không có hình ảnh gì hả bác ơi?

e đăng bằng đt, ảnh ọt xin nợ các bác sau!!

Trích dẫn Gửi bởi vanuc

Trận ck Dũng - Hà 3-2

Trích dẫn Gửi bởi vanuc
    cố dc cái ảnh, clip có dịp.e up.cho m.ng sau

Khi Cường nt cho mình la không tham dự giải này năm nay, mình đã chúc mừng đối thủ của Cường, Chú cường đợt này bỏ Bóng bàn rồi, suốt ngày chỉ đi đá bóng thôi

Trích dẫn Gửi bởi minhquang3khu
    Khi Cường nt cho mình la không tham dự giải này năm nay, mình đã chúc mừng đối thủ của Cường, Chú cường đợt này bỏ Bóng bàn rồi, suốt ngày chỉ đi đá bóng thôi
    a Cường chưa bỏ đâu bác, chỉ là a ấy ít đánh vì quanh tt ko còn đối thủ rồi. Nhưng a ấy hẹn mình sang năm sẽ lấy lại danh hiệu này

Bạn năm trước có hỏi thăm chỗ chơi bb ở sóc sơn đungs ko nhỉ? Năm nay có tham gia đánh giải ko? Giải năm nay. Thấy có mấy vđv trẻ đánh khá hay hứa hẹn tương lai cho bb sóc sơn đays.

Trích dẫn Gửi bởi tuanpl
    Bạn năm trước có hỏi thăm chỗ chơi bb ở sóc sơn đungs ko nhỉ? Năm nay có tham gia đánh giải ko? Giải năm nay. Thấy có mấy vđv trẻ đánh khá hay hứa hẹn tương lai cho bb sóc sơn đays.
    đúng là nhờ.thớt của bác năm trc e mới biết chỗ chơi bb, hôm t7 e thua Dũng ( vô địch) 1-3 ở vòng 2 bác ak

Chú Cường nếu đánh diễn đàn thì xếp hang gì? B. C. D hay E. về quê là bọn anh thịt luôn

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối