Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Video Test thử Quần áo tuyển Đức và giầy mizuno- Hùng Hà Bóng Bàn

áo và giày bao nhiêu thế nhể?

Quảng cáo thì cho luôn tí rổ rá đi chủ thớt.

Cho giá và qui trình mua hàng đi cho mọi người tham khảo

trang phục quá đẹp, giá chắc ao lắm, bên bạn có giao hàng tân nơi không thế?

xin cho biết Size của ÁO .? Áo quá đẹp.Có QUẦN không hay chỉ áo thôi.Hàng chính hảng hay .....????Xin up giùm hình áo lên cho ace xem.Vào website shop Hùng Hà ở đâu?ÁO QUÁ ĐẸP.

Trích dẫn Gửi bởi thaythuydn
    xin cho biết Size của ÁO .? Áo quá đẹp.Có QUẦN không hay chỉ áo thôi.Hàng chính hảng hay .....????Xin up giùm hình áo lên cho ace xem.Vào website shop Hùng Hà ở đâu?ÁO QUÁ ĐẸP.
    Chào mọi người, áo Butterfly tuyển Đức giá 180k quần 150k. Link quần áo các bạn tham khảo ở đây nhé
    http://************/threads/ao-butterfly-doi-tuyen-duc-hang-ve-rat-nhieu-tai-hung-ha-bong-ban.21643/

tui đã đi thử hết các loại giày, thấy với giá 450k hay 500k cho giày mizuno/butterfly fake thì các bác nên mua giày Spiuto với giá 650k đi tốt hơn (kiểu dáng đẹp, ôm chân mà bền hơn giày fake rất nhiều), Hùng Hà cũng bán Spiuto luôn đó

Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Cá Mập
    Hum qua em có đi shopping bên chị Hà 57 Kim Mã, và đã chọn cho mình được 1 bộ áo và quần buttefly tuyển Đức cho mình và cho papa. Em thấy mặc rất vừa và thoải mái. Đôi giày cũng thoáng và nhẹ. hi hi xin cảm ơn cửa hàng Hùng Hà bóng bàn đã giảm giá cho em ạ. ^^
    Áo quần đẹp quá , Xăng pha nhớt phải kg ACE ?????????

Trích dẫn Gửi bởi bachikho
    tui đã đi thử hết các loại giày, thấy với giá 450k hay 500k cho giày mizuno/butterfly fake thì các bác nên mua giày Spiuto với giá 650k đi tốt hơn (kiểu dáng đẹp, ôm chân mà bền hơn giày fake rất nhiều), Hùng Hà cũng bán Spiuto luôn đó
    bác thấy sao chứ e mang mizuno fake 500k đi gần 2 năm mà chưa bị gì, kiểu dáng cũng đẹp, tùy sở thích mỗi người thui bác

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối