Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 41

Thời trang thi đấu trong bóng bàn nên có không ?

Em không biết các bác khi thi đấu thế nào ? chứ em hồi còn là SV có lúc không có tiền ăn sáng nhưng lúc nào cũng phải sắm cho mình mỗi hãng một cái áo và màu sắc thì phải đỏ thì khi thi đấu mới cảm thấy tự tin ( Em còn mặc cả đi chơi tối với bạn gái nữa). Nhất là khi nhìn thấy đội nào mặc đồng phục đẹp là cỗ vũ nhiệt tình
    Giờ đi làm rồi, có điều kiện hơn lại càng đam mê trang phục thi đấu. Mà em thấy chị em thay đổi mốt thường xuyên, trong khi anh em thì vẫn áo sơ mi, quần âu . Vậy chỉ có trang phục thể thao là đa dạng, nhất là trong bóng bàn, em thấy năm nào cũng hàng chục mẫu hoa cả mắt
    Bác nào cũng ham mê như em thì thanks em một cái.

đương nhiên là nên oki rồi....trang phục đẹp là mình tự tôn trọng bản thân mình cũng như mọi người xung quanh mà...hơn nữa nó cũng giúp mình tự tin hơn phần nào...

Có điều kiện thì mặc đẹp tốt quá ấy chứ. Mặc đẹp chả biết đánh như nào nhưng đối phương đã thấy run tay rồi

Em thấy để kết hợp giữa thể thao và thời trang ( có thể đi chơi được ) thì đồ Xiom là đẹp

em toàn cởi trần đánh cho mát,vì quen rồi,đi giao lưu mới mặc áo thôi hêhhehhehehehe

Trích dẫn Gửi bởi jaypark
    em toàn cởi trần đánh cho mát,vì quen rồi,đi giao lưu mới mặc áo thôi hêhhehhehehehe
    chuẩn chuẩn jốg hệt e he2...e thik áo of Yasaka nhất...

Trích dẫn Gửi bởi boizach_cp
    chuẩn chuẩn jốg hệt e he2...e thik áo of Yasaka nhất...
    ùh mình mồ hôi ra nhiều,lên mặc áo 1 lúc là ướt hết cảm giác nặng người,nên toàn thoát y đánh bóng ko a kekekekekekekekek

Đánh thì thua là chính nhưng cậu LLTT ăn mặc lúc nào cũng như vận động viên chuyên nghiệp. Anh em bóng bàn lấy tấm gương đó nhé!

Trích dẫn Gửi bởi jaypark
    ùh mình mồ hôi ra nhiều,lên mặc áo 1 lúc là ướt hết cảm giác nặng người,nên toàn thoát y đánh bóng ko a kekekekekekekekek
    hô2 e cũng jốg hệt a, ra nhiều mồ hôi wa' nên đánh 1 lúc là ướt hết ng,có hôm ướt hết cả quần luôn...cởi trần oáh cho thoải mái a nhể..hôm nào có khách lạ thì ta lại mặc áo cho lịch sự...a ở Hp nhỉ, khi nào có time ra Cẩm Phả - Quảng ninh jao lưu với e nhá..e có ông a tên Duy, cũng ở hp hiện đang làm việc tại Hạ Long - Quảng ninh, trc cũng vô địch jải đôi ở hp thì fải..k biết a có biết k hì2

Trích dẫn Gửi bởi bietchetlien
    Em không biết các bác khi thi đấu thế nào ? chứ em hồi còn là SV có lúc không có tiền ăn sáng nhưng lúc nào cũng phải sắm cho mình mỗi hãng một cái áo và màu sắc thì phải đỏ thì khi thi đấu mới cảm thấy tự tin ( Em còn mặc cả đi chơi tối với bạn gái nữa). Nhất là khi nhìn thấy đội nào mặc đồng phục đẹp là cỗ vũ nhiệt tình
    Giờ đi làm rồi, có điều kiện hơn lại càng đam mê trang phục thi đấu. Mà em thấy chị em thay đổi mốt thường xuyên, trong khi anh em thì vẫn áo sơ mi, quần âu . Vậy chỉ có trang phục thể thao là đa dạng, nhất là trong bóng bàn, em thấy năm nào cũng hàng chục mẫu hoa cả mắt
    Bác nào cũng ham mê như em thì thanks em một cái.
    em cảm thấy rất giống bác lúc bác đang là sinh viên.em cũng đang là sinh viên mà.sáng có thể nhịn đói.nhưng phụ kiện bóng bàn thì vẫn cố gắng mua.đánh kém nhưng hình thức phải ok để may ra được giải phong cách hoặc cũng phải cho đối thủ nể sợ lúc đầu.hehe

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối