Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 75
    Trích dẫn Gửi bởi boll_boll
    ko biết các bác thấy sao chứ em thấy mút tenergy giật bóng nó không có hiền đâu, t05 đánh fh rất tốt, t64 cho bh là bá đạo. dòng ten nói chung đánh bóng đi rất là chuẩn và hiểm :d
    anh cũng thấy ten64 chỉ hợp đánh trái, rơ đôi công, chặn đẩy, bạt. chứ giật bóng không hiểm. ten05 giật rất ác so với các miếng nhật khác. chặn dễ bung lắm

mấy ôgn chỗ em bảo 05 khó đánh nên em cũng chưa dám thử. đang đánh 64 thấy ổn mặc dù xoáy chưa nhiều lắm. nhưng giật bóng xoáy nặng vẫn ổn

Trích dẫn Gửi bởi songphaisock
    mấy ôgn chỗ em bảo 05 khó đánh nên em cũng chưa dám thử. đang đánh 64 thấy ổn mặc dù xoáy chưa nhiều lắm. nhưng giật bóng xoáy nặng vẫn ổn
    05 khó đánh nếu từ trước đến giờ bạn quen mút mềm. khi đó thì có ten05 fx chắc sẽ hợp.

còn ai quen đánh mút từ trung bình -> cứng thì ten05 bá đạo

tớ thì xài ten 05 - ten 64 và tàu lai quả giật của tớ thì ít ai chặn được lắm ! chú boll boll đã từng được nếm thử rồi đấy ! biabiabia

Trích dẫn Gửi bởi konglinghui
    tớ thì xài ten 05 - ten 64 và tàu lai quả giật của tớ thì ít ai chặn được lắm ! chú boll boll đã từng được nếm thử rồi đấy ! biabiabia
    có dịp tớ vào tp thì cậu và boll chấp tớ ít quả làm trận tay 3 chắc vui nhỉ.hihi. ^^

Trích dẫn Gửi bởi maixuanviet
    có dịp tớ vào tp thì cậu, tớ và boll làm trận tay 3 chắc vui nhỉ.hihi ^^
    rất sẵn sàng đón tiếp cậu !!! biabiabiabia

05 khó đánh nếu từ trước đến giờ bạn quen mút mềm. khi đó thì có ten05 fx chắc sẽ hợp.

còn ai quen đánh mút từ trung bình -> cứng thì ten05 bá đạo
    em đang đánh 64. thế chắc phải đánh thử 05 xem thế nào. chơi 05 có cần tinh tế hơn 64 không nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi songphaisock
    em đang đánh 64. thế chắc phải đánh thử 05 xem thế nào. chơi 05 có cần tinh tế hơn 64 không nhỉ
    ten 05 thì dùng cho jeux ôm bàn - còn ten 64 thì dùng cho jeux từ trung bình cho đến xa bàn ! biabiabia ten nào thì cũng vừa xoáy vừa cắm - ăn thua kỹ thuật giật thôi ! biabiabia

giật muốn hiểm thì mặt phải bám thật tốt, mặt bám tốt thì tốc độ lại bị hạn chế phần nào. khổ thế !

nhưng lực thì bù được bằng sức và động tác chứ độ xoáy thì chả biết lấy gì bù nên mình vẫn ưu tiên những mặt bám xoáy hơn. chỉ cần độ cứng từ trung bình- trở lên là phát lực ổn rồi.^^
    độ bám nó liên wan j` đến tốc độ hả bạn maixuanviet ơi???
    @chúmap: ai bảo a miếng này nhẹ zã, wa e cho cầm thử cây vợt của e dán cả 2 miếng turbo nè @_______@, nặng bà cố lun, có khi còn nặng hơn cả ter(chưa cân nên e chưa dám khẳng định) nhưng mà có a huyredbull, a hoàng tàu, ... đã test qua.
    mà đúng là miếng này cực ngon, giật banh đi cực và cảm giác bóng rất tốt, trước e mua miếng turbo thay cho calibra sound mà thấy ngon quá nên quất luôn 1 em nữa thay cho bluefire m2 luôn, đúng là miếng này thì đẳng cấp khác hẳn.

còn về vấn đề teo mút: cụ thể là mình cắt và dán bằng keo tăng lực!!!, ngay lần dán đầu tiên mình quét 2 lớp keo vào mút và 1 lớp vào cốt thì mút sẽ phồng lên, mình chờ cho nó xẹp hẳn rồi mới dán vào cốt để cắt, sau khi test khoảng 3 buổi thì bong keo, mình lột ra dán lại và mút vẫn không teo hay cong gì cả (cả 2 miếng mút nhé).

Trích dẫn Gửi bởi konglinghui
    ten 05 thì dùng cho jeux ôm bàn - còn ten 64 thì dùng cho jeux từ trung bình cho đến xa bàn ! biabiabia ten nào thì cũng vừa xoáy vừa cắm - ăn thua kỹ thuật giật thôi ! biabiabia
    thế thôi tiếp tục tình yêu với 64. ôm bàn đánh không nổi. bia

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối