Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: GUARD SUPER ANTI

tất cả các mặt anti em đều đánh qua rồi. nhưng độ độc em chỉ thấy mặt anti dr neubauer a-b-s là độc hơn cả,các bác thử sửu tầm cảm nhận xem nhé.

anti thì loại gì đánh cũng được cả tùy theo từng lối đánh của mỗi người mà thôi

tìm mãi không thấy thứ mình cần, chán quá đi ^^.

em đã đánh thử guard anti của giantdragon . cảm giác đánh lần đầu anti .đánh công rất sướng,rever đánh vô ào ào ( đánh kiểu bê dưới đít lên đánh hất tới) cắt cảm thấy chưa an toàn chắc vì em lần đầu đánh anti và nó là cái đầu tiên em đánh từ gai chuyển qua.bóng qua bàn cũng cắm ghê lắm.đang bay mạnh tự nhiên cảm thấy hình như hết lực tụt thẳng xuống, cái này không biết có phải do tấm sponge k.em thấy sponge rất lạ.k đàn hồi.cứ như xốp không mà không có trộn cao su a. em " đám bạt " bóng mấy quả nhìn lên mặt vợt thấy từng lỗ từng lỗ lõm vào,sponge k chiệu đàn hồi nhã ra lại để mặt vợt phẳng.em nghĩ cái ni nguy hiểm nhất.vì lỡ đánh vào chỗ đó banh qua bàn không biết đương nào mà lần.như mặt vợt " đề phô" rưa. ít kinh nghiệm của em lần đâu đánh các bác đừng ném đá vì hiểu biết nông cạn mà dám review
    p/s : nhận môn gai 6 tháng ,vừa đánh gai dài.vừa sưu tập mặt vợt gai nên tiện tai vô chỗ chị dung thấy có cái guard anti nay re re lấy ra quậy cho vui

toàn các tay gai + anti lão luyện và vô cùng xương...e đang tìm hiểu rõ về gai để học cách khắc chế và đối phó với gai +anti mà đọc đã thấy hoa hết cả mắt thế này nói gì đến đánh dấm =((

em mới nghiệm ra là mặt đàu tiên dùng la spone 1.8mm đánh công rất khá.ngược hoanf toàn với anti power của yasaka.yasaka dánh qua banh dụi ,bên này banh rất nẩy,nhưng khi chuyển qua loại 0,8mm đánh rất là vui ( em láy spone mua riêng lợt mặt ra dán vì tấm spone của mặt anti này không có j nỗi trội,như 1 tấm xốp bình thường không có độ đàn hồi) để vào đánh toàn theo lực của cốt phát ra.banh đi tụt ghê lắm.có đều hi sinh 1 mặt vợt rin

em là lính mới. cũng đang dùng anti power fh,tấn công thì khó ai đỡ lại được,đang đặt mua abs để tìm cảm giác mới.xin các bác cho ý kiến thêm.

Trích dẫn Gửi bởi thaythuydn
    nghe bạn nói mình thích quá muốn mua ngay một miếng.xin hỏi có phải soft anti của giant dragon/đại long không?có phải thắng hỏa châu chơi không?.anh mua ở đâu?,giá tiền? cám ơn.
    mình đả hỏi hỏa châu hà nội,nghỉa fbi,dung bong ban saigon đều không có.
    thưa thầy thùy và mọi người.
    1. mặt hàng soft anti hiện đã có mặt đầy đủ tại hỏa châu hà nội, đại lý chính thức của hỏa châu tại tp hcm là anh nghĩa fbi (dungcubongban.vn). giá sản phẩm là 390.000 vnđ.

2. cửa hàng anh tùng tại nghệ an hiện không còn là chi nhánh của hỏa châu nữa do cửa hàng không đảm bảo được chính sách giá, chất lượng và nguồn gốc sản phẩm của hỏa châu. hiện tại hỏa châu chỉ có chi nhánh tại hải dương, hải phòng và trụ sở tại hà nội.

3. anh thắng đã nghỉ việc tại hỏa châu các đây gần 2 năm. tất cả những công việc của anh thắng hiện nay đều không liên quan đến hỏa châu ạ.

xin cảm ơn thầy thùy đã quan tâm và trải nghiệm các sản phẩm do hỏa châu phân phối ạ.

Trích dẫn Gửi bởi công ty tnhh hỏa châu
    thưa thầy thùy và mọi người.
    1. mặt hàng soft anti hiện đã có mặt đầy đủ tại hỏa châu hà nội, đại lý chính thức của hỏa châu tại tp hcm là anh nghĩa fbi (dungcubongban.vn). giá sản phẩm là 390.000 vnđ.

2. cửa hàng anh tùng tại nghệ an hiện không còn là chi nhánh của hỏa châu nữa do cửa hàng không đảm bảo được chính sách giá, chất lượng và nguồn gốc sản phẩm của hỏa châu. hiện tại hỏa châu chỉ có chi nhánh tại hải dương, hải phòng và trụ sở tại hà nội.

3. anh thắng đã nghỉ việc tại hỏa châu các đây gần 2 năm. tất cả những công việc của anh thắng hiện nay đều không liên quan đến hỏa châu ạ.

xin cảm ơn thầy thùy đã quan tâm và trải nghiệm các sản phẩm do hỏa châu phân phối ạ.
    cám ơn về các thoòng tin này

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12