Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 54
    Trích dẫn Gửi bởi dũng cửu shop
    bạn đừng quan tâm quá đến luật yên tâm là gai gì cũng dùng để thi đấu :d trừ bạn là vdv chuyên nghiệp - chơi gai hợp dòng nào chơi dòng đó :d
    chuyên gia tư vấn cho chuẩn vào nhé! sar + chaos 1.2mm ko oánh đc đâu! :d

Trích dẫn Gửi bởi ex_hai05
    sadius dành cho chơi gai tấn công . thường chơi gai chaos hay đa phần các dòng gai nhất là gai phòng thủ họ chọn dán ko lót và lót đến 0.6mm.
    dán gai chaos 1.2 mm thì vừa đẩy được cũng vừa thủ được . còn ko oánh dc đâu thì cũng khó nói người chơi dc người ko ^_^ thường các dòng gai để dc hay ko dc cứ phải dùng thử .
    em tư vấn bác chơi gai chaos 1.2 mm à ^_^ thường dòng gai thủ em ít tư vấn ai vì e chưa chơi dc thành thạo hầu hết em tư vấn gai tấn công vì gai tấn công em đánh cũng xấp xỉ mút ^_^ còn gai thủ thì ai thích dòng nào em bán để anh em chơi dòng đó mỗi người mấy loại tha hồ đánh thử :d
    bác chơi sadius về bản chất chơi gai thủ đã hơi ngược rồi nên phải thử để tìm ra loại hợp thôi
    còn tư vấn thì cũng chỉ đạt đến mức độ nào đó " chuẩn hay không chuẩn " còn phụ thuộc ở sự thích ứng với người sử dụng nữa

Trích dẫn Gửi bởi ex_hai05
    combo của bạn sardiu + chaos tôi đánh thấy ổn mà bạn , dòng gai này không lắc nhưng dể điều khiển , tấn công cực kỳ dị nhất là vẩy trái rất khó chịu khi cần bạt hết tay cũng vẫn đc

bác @dũng cửu shop có còn miếng 388d-1 quattro allround nào không bác?

Trích dẫn Gửi bởi haquoclinh

Trích dẫn Gửi bởi haquoclinh
    còn rất nhiều bác ơi ^_^

hãng magic là của tàu hay trung quốc hả em?

Trích dẫn Gửi bởi hungtrinhhb
    hãng magic là của tàu hay trung quốc hả em?
    hãng này hàng xuất sứ tại tầu & trung quốc nên nó mới dị nhất là bản magic 23 :d anh ơi

hãng này hàng xuất sứ tại tầu & trung quốc nên nó mới dị nhất là bản magic 23 :d anh ơi
    ox hả em

sadius dành cho chơi gai tấn công . thường chơi gai chaos hay đa phần các dòng gai nhất là gai phòng thủ họ chọn dán ko lót và lót đến 0.6mm.
    dán gai chaos 1.2 mm thì vừa đẩy được cũng vừa thủ được . còn ko oánh dc đâu thì cũng khó nói người chơi dc người ko ^_^ thường các dòng gai để dc hay ko dc cứ phải dùng thử .
    em tư vấn bác chơi gai chaos 1.2 mm à ^_^ thường dòng gai thủ em ít tư vấn ai vì e chưa chơi dc thành thạo hầu hết em tư vấn gai tấn công vì gai tấn công em đánh cũng xấp xỉ mút ^_^ còn gai thủ thì ai thích dòng nào em bán để anh em chơi dòng đó mỗi người mấy loại tha hồ đánh thử :d
    bác chơi sadius về bản chất chơi gai thủ đã hơi ngược rồi nên phải thử để tìm ra loại hợp thôi
    còn tư vấn thì cũng chỉ đạt đến mức độ nào đó " chuẩn hay không chuẩn " còn phụ thuộc ở sự thích ứng với người sử dụng nữa
    sar chơi gai thủ hay nhưng lót < 0.7mm thôi bạn d9 ạ. mình mua ủng hộ bạn, tính là ko chơi đc thì chuyển cốt khác hoặc bóc lót ra. nhưng gai đó, với lót 1,2mm, rất nảy chắc là dành cho cốt all hay def, bóc lót ra thì quá khó . vài thông tin cho bạn để tư vấn cho khách hàng.

về vấn đề hợp hay không hợp với mỗi người chơi gai thường rất khác nhau, cũng là miếng gai đó nhưng do khẩu vị khác nhau họ sẽ chơi cốt khác nhau nên cách hay nhất là rước nàng magic về dinh rồi thử thôi. ngay cả cùng 1 người chơi dù so sánh 2 miếng gai khác nhau nhưng một người chuyên cắt lót dày sẽ nói khác người chuyên ôm bàn lót mỏng khi so sánh 2 miếng gai, người chuyên tấn công sẽ ưu tiên chọn những miếng dễ công và ngược lại. nhưng dù sao cũng rất muốn nghe các bạn rờ viu về miếng gai mới này so với vài miếng gai khác cũng là 1 kênh để biết thêm, nhưng nhanh nhất vẫn là thử trực tiếp với nó! chơi gai có cái vui là chỗ đó!

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối