Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Xin tư vấn mặt vượt cho Amultart ZL-carbon

nhờ các cụ tư vấn giúp mặt vợt nào phù hợp với cốt amultart và lối đánh của em..
    lối đánh của em 2 càng. hiện tại em đang dùng cốt trên dán với fh hexer power sponge, bh hexer duro. giật bóng cắm nhưng không đều không có cảm giác, điều khiển bóng khó.
    cám ơn các cụ nhiều.

t64 & t05fx

omega v euro bên bh b!

con nay 2 cang, chan day hay, lam 2 mat ten64 hoac aerolus 450 nhu tuan nam dinh ay

fh 05fx bh 80fx :d

Trích dẫn Gửi bởi shimizu
    nhờ các cụ tư vấn giúp mặt vợt nào phù hợp với cốt amultart và lối đánh của em..
    lối đánh của em 2 càng. hiện tại em đang dùng cốt trên dán với fh hexer power sponge, bh hexer duro. giật bóng cắm nhưng không đều không có cảm giác, điều khiển bóng khó.
    cám ơn các cụ nhiều.
    xiom v euro df fh. xiom v euro bh. m thấy rất hay.

cám ơn các cụ đã tư vấn.
    nếu dùng combo fh 05fx bh 80fx em nghĩ cho đánh sẽ rất hay không biết cho phòng thủ sẽ thế nào nhỉ? cụ gachip cho xin ít cảm nghĩ ah. vì đầu tư vụ này tương đối cho nên em muốn tìm hiểu kỹ chút cho đỡ hối hận sau này.

fh 05fx, bh r7 soft.

Trích dẫn Gửi bởi shimizu
    cám ơn các cụ đã tư vấn.
    nếu dùng combo fh 05fx bh 80fx em nghĩ cho đánh sẽ rất hay không biết cho phòng thủ sẽ thế nào nhỉ? cụ gachip cho xin ít cảm nghĩ ah. vì đầu tư vụ này tương đối cho nên em muốn tìm hiểu kỹ chút cho đỡ hối hận sau này.
    e thì trình ruồi ko dám bàn luận, nhưng e cũng đang dùng combo x2 05fx với amultart thì thấy dễ giật ạ, vì amul hơi cứng nên dùng dòng fx sẽ hay hơn, nếu trái moi móc thì 05fx còn trái chặn đẩy thì 80fx hay hơn

cám ơn cụ gachip.
    cụ không phải năn tăn chuyện trình cao với thấp ở đây. thực tế anh em mình toàn người "hâm" mộ và thích bóng bàn mới lên đây trao đổi và chia sẻ. em chẳng thấy mấy cụ chuyên nghiệp lên đây trao đổi kinh nghiệm bao giờ.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối